-‘๑’-.::Forum trường THPT Tháp Chàm::.-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’-.::Forum trường THPT Tháp Chàm::.-‘๑’-

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửi cuối
MUHÀNỘI24H.COM,Mu Open ngày 17/1/2016 18/1/2016 19/1, Mu ra ngày 17/1/2016
MUHÀNỘI24H.COM,Mu Open ngày 16/1/2016 17/1/2016 18/1,opEn Beta ngày 16/1/2016
MUHÀNỘI24H.COM, Mu Open ngày 15/1/2016 16/1/2016 17/1, Mu ra mắt ngày hôm nay 15/1/2016
MUHÀNỘI24H.COM,Mu Open ngày 14/1/2016 15/1/2016 16/11,Mu Open ngày hôm nay 14/1/2016
MUHÀNỘI24H.COM,Mu Open ngày 13/1/2016 14/1/2016 15/11, Mu ra ngày 14/1/2016
Mu QUYỀN LỰC.VN, MU OPEN NGÀY 23/12 24/12 25/12 , MU RA NGÀY 23/12 24/12 25/12, MU MỚI RA NGÀY 23/12 24/12 25/12 , MU MỚI OPEN NGÀY 23/12 24/12 25/12
Mu QUYỀN LỰC.VN MU OPEN NGÀY 20/12 21/12 22/12, MU MỚI RA NGÀY 20/12 21/12 22/12, MU MỚI RA OPEN NGÀY 20/12 21/12 22/12
MUHÀNỘI24H.COM,Mu Open ngày 17/12 18/12 19/12/2015, Mu ra ngày 17/12
LãNH ĐỊA MU. NET, MU OPEN NGÀY 12/12 , MU RA NGÀY 12/12, MU MỚI RA NGÀY 12/12 , MU MỚI OPEN NGÀY 12/12
LãNH ĐỊA MU. NET, MU OPEN NGÀY 8/12 9/12 , MU RA NGÀY 8/12 9/12, MU MỚI RA NGÀY 8/12 9/12 , MU MỚI OPEN NGÀY 8/12 9/12
LãNH ĐỊA MU. NET, MU OPEN NGÀY 5/12 6/12 7/12 , MU RA NGÀY 5/12 6/12 7/12, MU MỚI RA NGÀY 5/12 6/12 7/12 , MU MỚI OPEN NGÀY 5/12 6/12 7/12
LÃNH ĐỊA MU. NET, MU MỚI RA OPEN NGÀY 4/12 5/12 6/12 , MU OPEN NGÀY 4/12 5/12 6/12 , MU RA NGÀY 4/12 5/12 6/12
MUHÀNỘI 24H.COM,MU Open ngày 1/12 2/12 3/12/2015,MU open ngày hôm nay 1/12/2015
LÃNH ĐỊA MU.NET, MU OPEN NGÀY 30/11 , MU MỚI RA NGÀY 30/11 , MU RA NGÀY 30/11 , MU MỚI OPEN NGÀY 30/11 LÃNH ĐỊA MU.NET, MU OPEN NGÀY 30/11 , MU MỚI RA NGÀY 30/11 , MU RA NGÀY 30/11 , MU MỚI OPEN NGÀY 30/11
LãNH ĐỊA MU.NET,MU OPEN NGÀY 30/11 , MU RA NGÀY 30/11 MU MỚI RA NGÀY 30/11 , MU MỚI OPEN NGÀY 30/11 , MU MỚI RA OPEN NGÀY 30/11

Share | 
  Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Bài gửiTiêu đề: Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!!Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! I_icon_minitime27/4/2010, 19:42
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_01Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_02Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_03
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_04loveEm sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_06
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_07Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_08Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_09
love
Teen chính hiệu

Teen chính hiệu

http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=4hlfnIcUWmPw
Thông tin thành viên :
Click ! Nữ Nhân Mã Tổng số bài gửi : 152
TCcoin: : 26033
Birthday 09/12/1994
Đến từ tháp chàm...10k4
Status : Sống là phải cho đi! Hãy cho đi tất cả những gì bạn có,để rồi hối hận nhận ra rằng đòi lại sẽ rất khó !

Chủ đề : Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!!
--------------------------------------------------

Yêu một người là chấp nhận buông tay người ấy ra khi người ấy muốn nắm chặt lấy một bàn tay khác..........

..........Vậy em buông tay anh ra nhé !!!

...: Anh àk ...em buông tay anh ra nhé !
...: Anh thì không sao nhưng em thì...buông tay anh ra em sẽ mất đà và ngã đấy ...Em sẽ đau đấy....
.........
...: Sao cả 2 lại cùng ngã thế này hả anh? Anh không sao chứ ? Anh đứng lên đi.
...: Em đau không, nắm lấy tay anh và đứng dậy nào, nhanh lên....
...: Không đâu, em sẽ tự đứng đậy được, em buông tay anh ra rùi đấy, anh đi đi.
...: Nhưng mà em vẫn chưa đứng dậy.
...: Em giả vờ ngã để xem anh có thương không thôi. Lát nữa anh đi rồi thì em sẽ đứng dậy, tin em đi mà.
...: Vậy thì anh đi thật đấy, em phải đứng lên nhá !
.........
...: Sao em còn chưa đứng lên ?
...: Vậy sao anh còn quay lại ?
...: Quay lại để chờ em đứng lên rồi sẽ đi.
...: Anh đi đi...không là sẽ không bao giờ anh đi được nữa đâu.
...: Anh không đi nữa nhé !
...: Không được còn nhiều thứ đang chờ anh, anh cứ đi đi....
...: Còn em ?
...: Em không sao, tin em một lần nữa đi mà.
............
Em sẽ không bao giờ đứng dậy được đâu nhưng em buộc phải buông anh ra thôi, để cho anh tự do trên con đường của mình, để không còn phải lo lắng cho em nữa. Anh àk, không ai thay thế được anh trong trái tim này của em đâu. Chúc anh đạt được những gì mà anh mong muốn, đừng quên em anh nhé !

Anh àk ! Anh biết không ....em đang đứng bên bờ vực thẳm......sâu quá.....Em không biết khi em trượt chân ngã xuống ... anh có kéo chặt tay em lại không ?
Hay anh àk.......buông tay em ra nhé ...để em rơi xuống......Để em ở dưới đó mãi mãi ...và không bao giờ gặp lại anh nữa !
Em chôn kín tình cảm này lại nhé....em mang theo tình yêu em dành cho anh xuống bờ vực ấy anh nhé !
............
Em nhắm mắt lại và em không nhìn thấy gì đâu.......
Em sẽ không thấy anh ở đâu cả.... và cũng không thể chạy đi kiếm anh như lúc xưa.
Mình đánh mất nhau phải không anh ?
Tình cảm đôi ta sao mơ hồ quá vậy ?
Anh có thực sự cần em không ?
Em chẳng thể chắc chắn điều gì......em chỉ biết em yêu anh ! Yêu thật sự và không dối trá !
Em đau quá......nhưng biết nói thế nào đây cho anh hiểu........
Em buông tay.....em chấp nhận mất anh.....để anh hạnh phúc !
Em xin lỗi nhé....chỉ vì em quá yếu đuối ....em quá sợ mất anh..Nhưng thôi, lần này em chấp nhận mà...để anh có thể tìm được một hạnh phúc riêng cho anh và xứng đáng với anh.
..........
Còn em , em xin lỗi....nhưng hãy cứ để tình cảm của em được chôn chặt ....và được yêu anh trong lòng em ...như thế... là đã đủ.
Em yếu đuối quá....cứ mỗi lần đối diện với anh...em chỉ muốn anh ôm em thật chặt....Để em biết anh vẫn còn cần đến em và...vẫn còn yêu em rất nhìu như ngày nào....Nhưng không thể phải không anh ?
Em xin lỗi nhưng em yêu anh.....
Em đã cố nén lại.....không khóc nữa.....em làm được mà......nhưng em đau lắm....đau ở đây.....ở trong lòng em này.....
Em đã cố chờ đợi anh....như mọi ngày....như mọi ngày anh vẫn đến bên em.........Em đã tự nhủ không dựa dẫm vào anh mãi thế...nhưng em vẫn mún đi tìm anh....Em đã cố không nghĩ về anh nữa, nghĩ cho em nhìu hơn một chút ....nhưng em không sao ngăn được nước mắt đang rơi....
Em muốn vượt qua thời gian này quá....thời gian không có anh bên cạnh em ....buổi sáng...buổi trưa.....buổi tối ...và cả màn đêm lạnh lẽo nữa.....
Em đang cố gắng tập sống không có anh như thế....mà sao em lại thấy đau quá....em mún khóc thét lên....nhưng em không thể.....em khóc quá nhìu rùi.....mắt em sưng lên mất và em sẽ xấu xí đi mất, phải thế không anh ?
Em sẽ ổn mà.....rồi dần dần em sẽ không khóc nhìu như thế nữa....
Em buông tay anh , anh nhé .....để anh cảm thấy hạnh phúc và thoải mái hơn....
Em biết điều đó quá khó khăn với em và em cũng không chắc chắn, em có thể vượt qua hay không.....nhưng em làm thế anh nhé...nếu thế thì anh sẽ không buồn nữa phải không anh ?
Ừ thì ....em buông tay anh nhé ...!
............
Em là người buông tay anh ra nhưng em lại hận anh. Anh đã nắm chặt tay em .....rồi lại còn nắm tay người khác.....để tuột tay em.....em đứng lặng.....rồi anh quay lại cứ như vô tình tuột mất tay em....
Anh lại giữ chặt tay em....kéo em chạy theo anh......nhưng rồi lại để lỏng tay em...để bây giờ em đứng lặng nhìn anh đi mất.....Sao anh ác thế ....đã biết không thể nắm tay em thật chặt thì sao còn quay lại.....sao còn cố giữ lấy em ....vì sao ...vì sao vậy anh ???

Mình.......
Ngừng yêu nhau anh nhé !
Mình ngừng yêu nhau anh nhé ...để một ngày nào đó em được thấy anh cười.....
Mình ngừng yêu nhau anh nhé.....để anh không lảng tránh em như thế nữa.....
Mình ngừng yêu nhau anh nhé.....để anh không phải buồn phiền mãi nữa.....
Mình ngừng yêu nhau anh nhé......để anh không mất tự do như thế nữa......
Mình ngừng yêu nhau anh nhé.....để anh có thể kiếm ai đó quan tâm anh hơn em......

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!!Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! I_icon_minitime27/4/2010, 19:43
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_01Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_02Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_03
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_04okinrinoEm sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_06
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_07Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_08Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_09
okinrino
Teen cá tính

Teen cá tính

https://thapcham.forumvi.com
Thông tin thành viên :
Click ! Nam Nhân Mã Tổng số bài gửi : 1238
TCcoin: : 28859
Birthday 07/12/1992
Đến từ Bên kia sông Đuống
Status : 7 ngày nữa lên thớt

khóc cho nhớ thương vơi trong lòng, khóc cho nỗi sầu nhẹ như không.........

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!!Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! I_icon_minitime27/4/2010, 21:14
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_04goncodonEm sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_06
goncodon
Thành viên mới

Thành viên mới

Thông tin thành viên :
Click ! Nam Bảo Bình Tổng số bài gửi : 5
TCcoin: : 25692
Birthday 21/01/1993
Đến từ Tháp Chàm

thui Gon chia sẻ nỗi buồn với em nha hix hix có gì thì nói chuyện với anh nha em

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!!Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! I_icon_minitime29/4/2010, 15:37
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_04loveEm sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_06
love
Teen chính hiệu

Teen chính hiệu

http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=4hlfnIcUWmPw
Thông tin thành viên :
Click ! Nữ Nhân Mã Tổng số bài gửi : 152
TCcoin: : 26033
Birthday 09/12/1994
Đến từ tháp chàm...10k4
Status : Sống là phải cho đi! Hãy cho đi tất cả những gì bạn có,để rồi hối hận nhận ra rằng đòi lại sẽ rất khó !

her her em có thất tình aU thấy bải nì hay nên post thôy nhưng mình làm wen đc hok anh? Smile

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!!Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! I_icon_minitime4/5/2010, 11:54
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_04heartEm sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_06
heart
Teen chính hiệu

Teen chính hiệu

Thông tin thành viên :
Click ! Nữ Song Tử, Song Nam Tổng số bài gửi : 248
TCcoin: : 25989
Birthday 13/06/1994
Đến từ Ninh thuận
Status : koá fải yêu 1 người là cho người ấy tất cả,nhưng koá fảj là để họ lưạ chọn tình yêu cuả chính mình

Yêu là hi sinh cho người mình yêu!Có thể mình không còn gì để mất,nhưng miệng vẫn luôn nở nụ cười!Như vậy mới là yêu!!^@^!! pale

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!!Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! I_icon_minitime5/5/2010, 09:00
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_04nAm_ng0x_**Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_06
nAm_ng0x_**
Thành viên mới

Thành viên mới

Thông tin thành viên :
Click ! Nữ Sư Tử Tổng số bài gửi : 18
TCcoin: : 25772
Birthday 23/07/1994
Đến từ cong. dong` 10A1
Status : toi' lux' die van~ con` uoc' mo*hjjj

love hoc. 10k4 ha~???ten j` zjay. ban.????

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!!Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! I_icon_minitime1/6/2010, 20:46
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_04xuanlovelyEm sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_06
xuanlovely
Teen chính hiệu

Teen chính hiệu

Thông tin thành viên :
Click ! Nữ Thiên Bình Tổng số bài gửi : 105
TCcoin: : 25648
Birthday 06/10/1994
Đến từ PR-TC
Status : tAo ko muốn põ lỡ.....cớ sAo mày ko nhận lấy Nó

gUm'''a....dung iu' duoi' the^'' mAz''

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!!Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! I_icon_minitime
Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_04Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!! Thtx_06
Sponsored content

Thông tin thành viên :
Click !

Em sẽ buông tay anh ra.....để anh được hạnh phúc...!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả lời nhanh - Quick reply